Author: g***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: עוד לא מדדתי אבל נראה טוב ממש
Màu sắc: Đen và trắng
Price: 224.000₫
| Material | Matte Silk |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Pink Highlight |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Water Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 180 g |
| Chiều dài | 40 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb260103212912976823420 |
Brand Name: XOUJE
Quality: 4737987 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: g***n
Date:
Review: עוד לא מדדתי אבל נראה טוב ממש
Màu sắc: Đen và trắng
Author: m***3
Date:
Review: מושלםםםם ממזזזזשש אין דברים כאלהההההה בהעולפ
Màu sắc: Đen và trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm